เก็บตกภาพ R2R Valentine season 2
![](http://www.r2rthailand.org/sites/default/files/imagecache/node_image/news/ruup_12-13_02_57.png)
เครือข่ายพัฒนางานประจำสู่งานวิจัย เขตบริการสุขภาพที่ 5 ร่วมกับโรงพยาบาลราชบุรี ได้จัดให้มีการประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้โครงการประชุมวิชาการพัฒนางานประจำสู่งานวิจัย "R2R Valentine season 2 รักเธอมานานแต่งงานกันไหม" เมื่อวันที่ 12 - 13 กุมภาพันธ์ 2557 ที่ผ่านมา ณ โรงพยาบาลราชบุรี ทั้งนี้ เพื่อก่อให้เกิดกิจกรรมเครือข่ายพัฒนางานประจำสู่งานวิจัยอย่างต่อเนื่อง และเป็นเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โดยกลุ่มเป้าหมายเป็นบุคลากรสาธารณสุขและผู้สนใจในเขตบริการสุขภาพที่ 5 รวมทั้งวิทยากรจากภายนอกอีกมากมาย
- อ่าน 3735 คน
- พิมพ์หน้านี้