ขอแสดงความยินดีกับ"คุณอำนวยขั้นเทพ" รุ่นที่ 2
![](http://www.r2rthailand.org/sites/default/files/imagecache/node_image/news/r2r_fac_khrangthii_3_14_06_56.png)
ขอเสียงปรบมือให้กับผู้เข้าอบรมทุกท่านที่มีความมุ่งมั่นและตั้งใจ เพื่อฝึกทักษะที่สำคัญสำหรับการเป็นคุณอำนวยขั้นเทพ และร่วมกันสร้างเครือข่ายคุณอำนวย ตลอดจนการเป็นผู้สนับสนุนที่จะช่วยขับเคลื่อนการทำงานวิจัย R2R ในทุกภูมิภาคต่อไปค่ะ
- อ่าน 3663 คน
- พิมพ์หน้านี้